ระบบบันทึกประวัติ ผู้มีสิทธิ์รายงานตัว นักศึกษาภาคพิเศษ(เสาร์-อาทิตย์) ประจำปีการศึกษา 2567 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อ
เอกสารและสิ่งที่ต้องเตรียม:

1.รายงานตัวพร้อมถ่ายรูปทำบัตรนักศึกษา(แต่งกายชุดสุภาพ) วันที่ 29 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 - 12.00 น ณ หอประชุมจามจุรี 1
2.พบอาจารย์ที่ปรึกษา เกี่ยวกับการลงทะเบียนเรียน วันที่ 29 มิถุนายน 2567 ตั้งแต่เวลา 13.00 - 15.00 น. ณ หอประชุมจามจุรี 1
  1. 1.ใบรายงานผลการเรียน (ป.พ.1./รบ.) ฉบับสมบูรณ์ ฉบับจริง พร้อมสำเนา จำนวน 2 ฉบับ
  2. 2.ใบรายงานผลการเรียน (รบ.) ระดับ ปวส หรือเทียบเท่า สำหรับผู้เข้าศึกษาระดับ ป.ตรี 4 ปี(เทียบโอน) ฉบับสมบูรณ์ ฉบับจริง พร้อมสำเนา จำนวน 2 ฉบับ
  3. 3.สำเนาทะเบียนบ้าน ของผู้มีสิทธิ์ยืนยันการเป็นนักศึกษาใหม่ 1 ฉบับ(รับรองสำเนาถูกต้อง)
  4. 4.ใบประวัติของผู้มีสิทธิ์ยืนยันการเป็นนักศึกษาใหม่ ที่พิมพ์จากระบบ 1 ฉบับ
  5. 5.ใบนำยืนยันสิทธิ์ ที่พิมพ์จากระบบ 1 ฉบับ
  6. 6.บัตรประจำตัวประชาชน พร้อมสำเนา 1 ฉบับ
  7. 7.รูปถ่ายขนาด 1 นิ้ว จำนวน 1 รูป (สวมเครื่องแบบนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หรือชุดสุภาพ)
รหัสผู้สมัคร ชื่อ-นามสกุล รายงานตัวสาขา กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420154 นายณัฐพงศ์ ฮาบสุวรรณ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420036 นางสาววัตรธิดา พิมพ์สวัสดิ์ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420151 นายพลวัฒน์ วงษ์วิราช เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420150 นางสาวพิมพ์ชนก ภูขุมดิน รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420148 นางรัสมี ยศพรรณ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420147 นายภัทรพล พันธ์อั้ว รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420146 นายกิตติศักดิ์ สิงห์ศรี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420144 นางสาวพศิการ์ ยาสาไชย เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420143 นายโภคิน เสริฐสาย เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420141 นายปิยวัฒน์ แสนนามวงศ์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420140 นางสาวอภิญญา บุญพ่วง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420139 นายอุดมศักดิ์ พืชสิงห์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420138 นางสาวณัฐชา ผุดผ่อง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420136 นายไกรสร ชินบุตร นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420135 นายจริยะ ดอนโคตรจันทร์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420133 นายนพพร มานะวัน บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420130 นางสาววิมลรัตน์ มุงธิราช นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420128 นางสาวญาณิศา จันทร์สุเทพ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420127 นายศราวุฒิ วงศ์ตาผา เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420126 สิบตำรวจโทราเชนทร์ วงศ์คำพระ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420125 นายธนา ทอนฮามแก้ว เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420124 นายชาญวิทย์ ทองเกษม บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420123 จ่าสิบเอกเกียรติศักดิ์ ผ่องเสียง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420122 นางสาวผกามาศ มูลประเสริฐ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420120 นางสาวธิดาวดี บุญครอง ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420119 นางสาวอริสา แสนมุงคุณ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420117 นางสาวกฤติญา เหล่าทะนนท์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420114 นายธรรมรัตน์ กันโฮมภู นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420113 นายวุฒิชัย พรมหากุล นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420111 นายวศิน สินเจริญกูล บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420109 นางสาวสาริศา อินไชยา บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420108 นายอนันต์ จันทวงษ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420105 นางสาวภัทรนันท์ สาขา บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420098 นางสาวเกศชฎาพร แก้วเสน บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420094 นายพรเทพ คำปัง รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420092 นายชาญวุฒิ วงศ์กาฬสินธุ์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420088 นายภูมิพัฒน์ บุนนท์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420087 สิบโทธนะรัชต์ จันทร์เพ็งเพ็ญ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420085 นายทวีชัย ไตรแก้ว นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420081 นางสาวมนิดา คำทะเนตร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420078 นางสาวภัทรสุดา อภัยโส รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420075 นายภาณุพงษ์ ลุนเวลา เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420073 นางสาวศิริกุล ลุนเวลา เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420069 สิบตำรวจเอกอัตพล ศิริวงศ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420068 นางสาวณัฐวดี หลักคำ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420065 นายปริเยศ พิมพ์มหา บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420063 สิบตำรวจตรีณัฐชนน นุ่นสวัสดิ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420061 นายยศพงษ์ ถาวรศรี เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420060 นางสาวพัชรี กงนะ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420059 นางสาวชลิตา แสงพรมชารี ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420056 นางสาวนัฐมณฑ์ ครองยุติ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420055 นายปิยวัฒน์ มาเมือง ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420054 สิบตำรวจตรีณัฐพงษ์ เครือดี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420053 นายสุรศักดิ์ บัววัน เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420504 นางสาวอาทิชา ทองโสม สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420434 นายศุภโชค เหมือดเขื่อนขันธ์ สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420359 นางสาวณัฐวดี บุตรธนู สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420353 นายเฉลิมชัย เจริญสุข สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420270 นายธีรภัทร แพงคำฮัก สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420248 นายอำพุธ ลาวัลย์ สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420193 นางสาวพัทรนันท์ ดอกดวง สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420165 นายธนาวุฒิ รากสี สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420104 นายอภิวุฒิ มิลดา สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420033 นางสาวธีร์สุดา ดวงจันทร์ สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420023 นายชนกานต์ กุมภิโร สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420006 นายชนะพร ไชยพรม สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420052 นายภาณุพงษ์ ตามัย บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420051 นายสรยุทธ จันทรุณ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420050 นางสาวมนสิชา โทรัตน์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420047 จ่าสิบตำรวจเอกชัย แสนสุริวงค์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420046 นางสาวจุติภรณ์ มณีพรต นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420044 สิบตำรวจตรีภัทรนันท์ ทวยไธสง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420043 นางสาวอรปรียา สักขาพรม ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420041 นายพรพิพัฒน์ พรหมดี ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420040 นางสาวจันทราทิพย์ รุนกระโทก รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420037 นางสาวณัฐริกา กมุทชาติ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420035 สิบตำรวจตรีจิรายุส โมหนองเดิ่น นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420034 นายรุ่งโรจน์ จันทร์พุทธ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420031 นางสาวณัฐญาดา พรมภา บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420028 นายวรุตม์ เลิศล้ำนภากุล เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420027 สิบเอกระพีพงษ์ ปรีประเสริฐ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420024 นางสาวณัฎฐาภรณ์ เลี่ยมเส็ง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420022 นายนันทภพ วงค์กระโซ่ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420020 สิบตำรวจตรีสรายุทธ พุทธดี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420018 นางสาวกุลนัดดา ประสารพรรณ์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420017 นายจาตุรงค์ วงศ์อินทร์อยู่ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420012 นายเอกพันธ์ สิงห์สุ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420011 นายจำรูญศักดิ์ ก้อนฆ้อง เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420010 นายศักดิธัช วังคะฮาต เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420008 นางสาวบัวชมพู ศรีจันทร์ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420005 นางสาวกัญญารัตน์ สุวรรณรงค์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420004 นายสิริกมล รัตนะชัยมงคล เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420403 นายธวัชชัย ยุบลชู นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420509 นายสุกฤษฏิ์ เสมอพิทักษ์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420508 นางสาววรัญญา ศรีสิทธิ์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420507 นางสาวปาริชาติ ศรีษะเกตุ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420506 นายรณเสฏฐ แป่มจำนัก นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420505 นายอภิรักษ์ วงษาสนธิ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420503 นายธนวัฒน์ บุตรสุวรรณ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420502 นายวีรพงษ์ สุธรรม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420501 นายพุฑฒินันต์ น้อยสีมุม เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420500 นายนพฤทธิ์ สัมฤทธิ์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420499 นางสาวสุรางคนา อภัยนิพัฒน์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420498 นายภาณุพล นิละดาห์ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420412 นายธีรภัทร พลราชม บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420411 นางสาวศศิกานต์ ภวภูตานนท์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420409 นางสาวนันทิกานต์ ประจงจิตร เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420406 นายยุทธศักดิ์ คำประสาร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420274 นางสาวนันท์นภัส โพสาวัง ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420400 นางสาวธิดาพร โซ่เมืองแซะ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420399 นางสาวดารณี พลมีเดช การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420398 นางวิมล สอนพิมพ์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420397 นางสาวศิรินภา ทาวะลุน การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420393 นางสาวชนิสรา วงษ์ษาพัด บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420392 นายณัฐวรรธน์ อินทรสิทธิ์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420390 นายครรชิต อุตทา เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420386 นางสาวนิศา นาเมืองรักษ์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420381 นางสาวศศิกานต์ จินดาวงษ์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420376 นางสาวฤทัยรัตน์ มนัส รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420375 นายอภินันท์ สารเนตร ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420373 พันตำรวจตรีเกริกเกียรติ ศุภวิทยะ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420372 นายอนุเดช คำมุงคุณ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420371 นางสาวอาทิตยา กุลยะณีย์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420370 นางสาววจี แก้วประเสริฐ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420368 นางสาวลลิตา อนุญาหงษ์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420367 นางดวงพร กอนโพชน์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420366 นายอภิสิทธิ์ จันทร์แก้ว รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420365 นางสาวชลิตา เรือนมงคล การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420358 นางสาวสกาวรัตน์ บุตรบุรี รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420356 นางสาวปัทมาวดี สีหาบุตร เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420352 สิบตรีคณิต เอี่ยมศรี รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420351 นางสาวลัดดาวัลย์ สาคะศุภฤกษ์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420350 นายกิตติวรา แสงผุย บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420339 นางสาวธัญญารัตน์ ติยะบุตร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420337 จ่าสิบตรีชุติพงษ์ ฆารพันธ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420334 นายบันยาย แก้วปีลา นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420333 นางธนกร อินทรสิทธิ์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420332 นางสาวมยุรี จอกทอง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420330 นางสาวธิดารัตน์ แสนบรรดิษฐ์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420329 นางสาวศศิพิมพ์ อุตตะมี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420328 นางสาวอชิรญา แวงดา นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420327 นายณัฐวุฒิ มาลาทอง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420325 นางสาวพนัสดา ดีนวลพะเนาว์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420324 นางสาวบุษกร คึมยะราช ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420322 นายอิศรา ศรีสุทอ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420320 นายสรย วะเกิดเป้ง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420319 นางสาวเจริญศรี สิทธิฤทธิ์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420497 นายณรงค์ โสนันทะ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420496 นางสาวพรนิภา ต้นประทุม รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420495 นายรุษนกิจภ์ ล่ามละคร นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420494 นางสาวอนุธิดา ปุ่มเป้า รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420493 สิบตรีณัฐพล ทิพวัลย์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420491 นายณภัทร์พล นาระคล นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420490 นายชนะศักดิ วิณะโรจน นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420489 นางสาวชลลดา บรรธร รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420488 นายพงศ์พิศุทธิ์ บุญมี รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420486 นางสาวณัฐณิชา เครืออ่อน รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420485 นายนิธิศ รัตนฤทธิ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420484 นางสาวรัตน์สุดา น้อยเรือง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420483 นายธนันชัย นามเสาร์ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420481 นายทินกฤต ฤทธิธรรม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420480 นายดนุพร ชิลสีรี รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420479 นางสาวพัชรพรรณ ไชยแสงราช บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420478 นายสรศักดิ์ อุ่นสากล การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420477 นายศักดิ์สุวิชญ์ เอกปณิธานพงศ์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420476 นายภคพล รัตแสนศรี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420475 นางสาวจตุพร อุตรศาสตร์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420473 นายจิรายุ มณีกุล รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420472 นางสาววิสุนี ไชยภักดี บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420471 นายจิรเมธ งอยจันทร์ศรี เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420469 นางสาววรากร วงษาเนาว์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420466 นางสาวรัตนสุดา พงษ์สิทธิศักดิ์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420463 นายกนกพล คูณหาร ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420462 นายจิรพงศ์ ใจศิริ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420461 นางสาวนันทกานต์ แถลงศรี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420460 นายกนกพล คูณหาร การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420458 นางสาวทิพวรรณ ฝาชัยภูมิ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420457 นายราชสีห์ เสาะสมบูรณ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420453 นางสาวณฤทธิ์ศรา จันทะลุน บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420448 นายเฉลิมเกียรติ ห้วยทราย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420446 นางสาวสุพัตรา ศิริภูมิ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420445 นายภีมพศ สารทอง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420443 นางสาววริศรา ไพคำนาม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420439 นางสาวจุฑารัตน์ ชาญอาวุธ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420438 นายธีรภัทร์ บัวชุม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420437 นางสาวกชนิภา โพธิ์สุ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420436 นางสาวพิมญารัตน์ ปะวะเสนัง การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420435 นางสาวนิตย์นภา สุรินทะ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420433 นายสิทธิชัย ธานะราช นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420432 นางสาวจินดามณี เชื้อแอบราช การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420431 สิบตำรวจโทนิติกานต์ หารสุโพธิ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420430 นางสาวอรวี สิมศิริวัฒน์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420427 นางสาวธิดารัตน์ แสนแพง รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420424 นางสาวพิชชาพร โคตรวิชัย การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420423 จ่าสิบตำรวจดนัย มหาพรม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420422 นายฉัตรวิทย์ โคตะมูล นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420420 สิบตำรวจตรีธราธร หัศกรรจ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420419 สิบตำรวจตรีนิธิสิทธิ์ คำพลงาม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420418 นายฌัฐดนัย อติสุคนธ์ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420417 นางสาวชลธิชา นิลเนตร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420415 นายวรกิจ สีหา นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420318 สิบตำรวจตรีชาญณรงค์ กลางประพันธ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420317 นางสาวจินตนา จันทะลุน ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420316 นางสาวศรัณญ์ณัฐินี ศรีสุไลย์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420313 นางสาวนันทวดี สว่างวงค์ การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420312 สิบตำรวจตรีพรเดช นาโสก นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420311 นางสาวธัญสุดา เจริญชัยไธสงค์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420310 นางสาวยอดอนงค์ อินทพรม บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420309 สิบตำรวจตรีธีรพัฒน์ ทะวาศิริ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420304 นางสาวปานตะวัน ธาตุลอง การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420303 นายภูมินทร์ ไชยแสง เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420301 นางสาวสร้อยสุดา พิทักษ์กุล บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420300 นางสาวกีรติ สุดโต บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420299 นายอนุวัฒน์ โพธิ์ตะนัง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420296 นายสยาม กมลสาร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420294 นางหทัยทิพย์ งอยปัดพันธ์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420292 นายสุริยา อัคพิน นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420290 ร้อยตำรวจเอกจีระศักดิ์ พลศรี นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420289 นายกฤษณะ บุญจันทร์ศรี เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420288 นางสาวณัฐริกา พงพันเทา รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420286 สิบตำรวจโทวรวิทย์ อุสาพรหม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420285 นางสาวจิราวรรณ สาบก รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420284 นางสาวหาญฤทัย ผดากาล การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420283 นางรำไพ ไชยรบ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420530 นายอนาวิน เผ่าใจมา สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420282 นายวิชัย ดีล้ำ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420281 นายบัณฑิต วิธิบูรณ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420279 นางสาวณัฐฐาวีรนุช โคตขวา การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420277 นายสุวัชร์ พรหมชัย บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420275 นายศิริชัย สวาทวงค์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420156 นายอภิสิทธิ์ หอมจำปา รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420273 นางสาวกัญญารัตน์ ภูสีฤทธิ์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420268 นายชาคริต สุวรรณคุณ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420267 นางสาวชุติมา วงศ์อนุ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420266 นายอารยะ ไชยพรม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420264 นางสาวประภาภรณ์ ดาบชัยคำ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420262 สิบตำรวจตรีบุญญาฤทธิ์ แสงสิทธิ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420260 นายวีรวัฒน์ คำนนท์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420259 นายณัฐพงศ์ ฮาบสุวรรณ รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420258 สิบตำรวจตรีภัทรพงษ์ พันธ์วิลัย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420532 นายชาญวิทย์ จันปุ่ม เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420533 นายเอกวิท อาจวิชัย เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420527 นายจักรพงศ์ ชื่นตา นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420256 นายออมทรัพย์ วะชุม บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420255 นายอภิชาติ ไชยมงค์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420254 นายวีระวัฒน์ วะบังลับ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420253 นางสาวนภาพร สุภิวงศ์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420250 นางสาวทิราทิพย์ เดชบรรทม นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420246 สิบตำรวจโทเอกพันธ์ เข็มจันทร์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420245 นายรัชตะ บุตรบุรี รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420244 ว่าที่ร้อยเอกอนุรักษ์ คนเพียร เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420242 นายธนพร ภูแม้นวาด บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420241 นายอรรถพล แว่นเตื่อรอง นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420239 นางสาวกรุณรัตน์ ศรีคง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420235 นายศตวรรษ ผ่านชมภู เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420234 นายอชิรกรณ์ สัพโส เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420233 นางสาวจุไรภรณ์ แก้วมะ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420232 นายเพชรเอก สุระมานะ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420231 นางสาวกุลธิดา ทองอ่อน บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420229 นางสาวอัจฉราพร เทวรัตน์ นิติศาสตร์ น.บ. กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420227 นางสาววิกาญดา ไทรย้อย บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420222 นางสาวพิไลวรรณ เทพณรงค์ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420221 นางสาวเพริศพริ้ง มหาชัย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420220 นายจตุฤทธิ์ มุงคุณ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420218 สิบเอกธนพล บุญเพิ่ม การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420216 ว่าที่ร้อยตรีนพรัตน์ จิระธาน ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420214 สิบตำรวจตรีภาณุวัฒน์ ดีดวงพันธ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420212 สิบตำรวจตรีบริบูรณ์ ไพยเสน นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420210 สิบตำรวจโทเชษฐา ลาชัย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420209 นายจิตติ สิทธิ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420205 นายณัฐวุฒิ เชื้อกะโซ่ บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420204 นางสาวปริฉัตร สุขเจริญพงษ์กุล นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420203 นางสาวสุกัญญา พรมแสง การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420198 นายจิรานุวัฒน์ พรมวัง บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420195 นายวราวุฒิ อาเเพงพันธ์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420194 จ่าสิบเอกธีรพงษ์ สุทธิมาตย์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420190 นายศิโยน ศรีสถาน เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420189 นายอิทธิพล ทรงเหล็กสิงห์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420188 นายอธิวัฒน์ ศรีเครือ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420186 นางสาวมัณฑณา สายแวว การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420184 นายทวีวัฒน์ พรอินทร์ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420182 นายพชรวัฒน์ สีษามุข บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420181 สิบตำรวจตรีภาณุมาศ กินารักษ์ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420177 นางสาวมัชฌิมา แสงไสย์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420176 นางสาวศศิการณ์ จันทาศรี บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420175 นางสาวรัชฎาพร ทองนิวัน บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420174 สิบตำรวจเอกอภิสิทธิ์ ศรีทิน นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420173 สิบตำรวจเอกสุริยันต์ บุญทา นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420172 นางสาววันวิสาข์ โทสวนจิต บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420171 นายธราพงษ์ ผลพัฒนา รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420170 นายอนันต์ คำสมาน รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420169 นางสาววัลยา บุญคำภา การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420168 นายจักรรินทร์ ศรีสร้อย เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420167 นางสาวเสาวภาคย์ บัวแก้ว การบัญชี บช.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420162 นายทศพล คมคาย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420159 นางสาวณัฐพร ใครบุตร ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ศศ.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420158 นางสาวมลิฉัตร อ่อนจงไกร บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420157 นายภูริช ศรีนัครินทร์ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420531 นายชญานิน เหง้าโอสา บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420519 นายรัฐกานต์ แรงจบ รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420528 นางสาวสกาวรัตน์ สุพร สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420529 นางสาวไกยสิทธิ์ ศรีวิไล สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420526 นายภัทรวิษ เติมพันธุ์ เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420058 นายอดิศักดิ์ โพธิจันทร์ สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420525 นายพงษ์ศธร ตะบองเหล็ก นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420524 นางอัจฉรา แก้วดี บริหารธุรกิจ(แขนงวิชาการจัดการ) บธ.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420522 นายศตพล ใจสบาย นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420523 จ่าสิบตำรวจอดิศักดิ์ บุตรคำ นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420451 นายวรินทร บุญยืน นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420512 นายศิริพงษ์ แก้วเสนา รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420513 นางสาวพัฒนวดี ชุมปัญญา สัตวศาสตร์ วท.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420515 นายอนาวินทร์ ดอนเหลือม เทคโนโลยีโยธาและสถาปัตยกรรม(แขนงวิชาเทคโนโลยีโยธา) วท.บ. 4 ปี(เทียบโอน) กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420516 นายกิตติพงษ์ ชัยเสนา รัฐศาสตร์ ร.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420517 สิบตำรวจโทนิติพงษ์ วงษ์นอก นิติศาสตร์ น.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์
671420518 นายปัญญากร เชื้อสาวถี รัฐประศาสนศาสตร์ รป.บ. 4 ปี กรอกประวัติ พิมพ์ประวัติ พิมพ์ใบนำยืนยันสิทธิ์